Các Hoạt Động Công Đoàn

In

Hội thao Giảng viên cán bộ nhân viên STU 2016

Cập nhật 21/12/2016 - 09:01:37 AM (GMT+7)

Nhằm tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích và tăng cường giao lưu, đoàn kết, trao đổi và học hỏi kinh nghiệm giữa giảng viên, cán bộ, nhân viên trong toàn trường góp phần nâng cao thể lực, tăng cường sức khỏe cho giảng viên, cán bộ, nhân viên sau những giờ làm việc căng thẳng. Công đoàn Trường Đại học Công nghệ Sài Gòn tổ chức hội thao dành cho đối tượng là giảng viên, cán bộ, nhân viên nhà trường.

Hội thao năm nay có 5 bộ môn thi đấu, diễn ra từ ngày 6 - 20/12/2016 thu hút được gần 200 lượt vận động viên tham gia thi đấu ở các nội dung:

  • Bóng chuyền (nam, nữ)
  • Cầu lông (đơn nam, đơn nữ, đôi nam nữ)
  • Điền kinh (nam 1.200m, nữ 800m)
  • Cờ tướng (đơn nam)
  • Xe đạp chậm (nam, nữ)

Kết quả chung cuộc:

  • Bộ môn bóng chuyền nữ:
- Giải nhất: Phòng Hành chính Quản trị
- Giải nhì: Phòng Đào Tạo
- Giải ba: Ban Khoa học Cơ bản
- Giải tư: Phòng Công tác Sinh viên



  • Bộ môn bóng chuyền nam:
- Giải nhất: Phòng Công tác Sinh viên
- Giải nhì: Khoa Điện - Điện Tử
- Giải ba:Phòng Hành chính Quản trị A
- Giải tư: Phòng Hành chính Quản trị B



  • Bộ môn Cầu lông đơn nữ
- Giải nhất: Nguyễn Thanh Thảo - Phòng Hành chính Quản trị
- Giải nhì: Lê Kiều Xuân Hiệp - Phòng Kế hoạch Tài chính
- Giải ba: Đinh Thị Phương Thanh - Khoa Điện - Điện Tử



  • Bộ môn Điền Kinh nữ
- Giải nhất: Lê Kiều Xuân Hiệp - Phòng Kế hoạch Tài chính
- Giải nhì: Lê Thị Hồng Điểm - Phòng Đào tạo
- Giải ba: Đinh Thị Phương Thanh - Khoa Điện - Điện Tử



  • Bộ môn Điền Kinh nam
- Giải nhất: Phạm Lê Nhật Trung - Phòng Công tác Sinh viên
- Giải nhì: Võ Hoàng Phi - Phòng Công tác Sinh viên
- Giải ba: Phạm Huy Vũ - Phòng Công tác Sinh viên
- Giải phong cách: Đỗ Hữu Nghĩa - Ban Thanh tra Giáo dục


  • Bộ môn Cờ tướng nam
- Giải nhất: Lương Tuấn Phương - Ban Khoa học Cơ bản
- Giải nhì: Vũ Hùng Tuấn - Phòng Đào tạo
- Giải ba: Lê Anh Bi - Phòng Đào tạo


  • Bộ môn Cầu lông đơn nam
- Giải nhất: Tống Hồ Phú Thuận - Phòng Quản Lý Khoa Học & Sau Đại Học
- Giải nhì: Phạm Đình Cường - Phòng Hành chính Quản trị
- Giải ba: Phạm Lê Nhật Trung - Phòng Công tác Sinh viên


  • Bộ môn Cầu lông đôi nam - nữ
- Giải nhất: Phạm Đình Cường + Nguyễn Thanh Thảo - Phòng Hành chính Quản trị
- Giải nhì: Tống Hồ Phú Thuận - Phòng Quản Lý Khoa Học & Sau Đại Học + Lê Kiều Xuân Hiệp - Phòng Kế hoạch Tài chính
- Giải ba: Lê Thanh Sang + Phương Minh Trung - Phòng Hành chính Quản trị


  • Bộ môn Xe đạp chậm nữ
- Giải nhất: Lê Thị Hồng Điểm - Phòng Đào tạo
- Giải nhì: Dương Thị Thành - Phòng Kế hoạch Tài chính
- Giải ba: Phan Thị Thanh Tuyền - Phòng Đào tạo


  • Bộ môn Xe đạp chậm nam
- Giải nhất: Trương Văn Tú - Ban Khoa học Cơ bản
- Giải nhì: Hà Minh Tuấn - Ban Khoa học Cơ bản
- Giải ba: Võ Tấn Lượng - Phòng Đào tạo


Hình ảnh các vận động viên tham gia thi đấu:

Các vận động viên tham gia thi đấu môn bóng chuyền nữ

Các vận động viên tham gia thi đấu môn bóng chuyền nam

Các vận động viên tham gia thi đấu môn cầu lông đơn nữ

c952a23e2cdb51d260c9728ec0256c4b.JPG

dce66c954ae1547c53e25f5a1e8c5f58.JPG8427f76e5b69014a674a0565b43d8afb.JPG

Các vận động viên tham gia thi đấu môn điền kinh nữ

6901824cd6fe783bc3ecc9458f0f4fc5.JPG

ac0533b2a32a9a88cd970099a663832c.JPG

Các vận động viên tham gia thi đấu môn điền kinh nam

a9a2546a163dad5b8b4e834556368341.JPG

Cổ động viên tham gia cổ vũ cho các vận động viên

b16e67afb59e29cd969567c11585b9ad.JPG

Các vận động viên tham gia thi đấu môn cờ tướng

Các vận động viên tham gia thi đấu môn cầu lông nội dung đơn nam

Các cổ động viên tham gia cổ vũ

Các vận động viên tham gia thi đấu môn cầu lông nội dung đôi nam - nữ

Các cổ động viên tham gia cổ vũ

Các vận động viên tham gia thi đấu môn xe đạp chậm nữ

Các vận động viên tham gia thi đấu môn xe đạp chậm nam

Các cổ động viên tham gia cổ vũ

THPT

Các Nội Dung Liên Quan


VIDEO CLIPS