Ngày 13 tháng 3 năm 2011, đoàn tư vấn tuyển sinh của phòng QLKH & ĐN trường Đại học Công Nghệ Sài Gòn được BGH chỉ đạo nhận lời của HĐQT, BGH trường THPT Lê Lợi - TP. Phan Thiết...Chi tiết
Nhằm chào mừng ngày quốc tế phụ nữ 8 – 3 và sự thành công của Đại hội Công Đoàn trường, ngày 8 – 3 – 2011 Công đoàn trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn tổ chức "Hội Thi Nấu...Chi tiết
Vào ngày 05 tháng 03 năm 2011, đoàn tuyên truyền tuyển sinh STU do thầy Võ Xuân Thịnh – Phó phòng Quản lý khoa học và Đối ngoại - làm trưởng đoàn đã đại diện nhà trường tham gia chương trình “Tư vấn...Chi tiết
Ngày 05 - 3 - 2011, được sự cho phép của BGH, Đảng ủy, Liên đoàn Lao động TP, Công Đoàn trường đã tiến hành tổ chức đại hội nhiệm kỳ 2011 - 2013. Đến tham dự chương trình có...Chi tiết
Ngày 26 tháng 02 năm 2011, thầy Nguyễn Ngọc Diện - UV HĐQT đã tham gia chương trình Tư vấn Mùa thi 2011 do báo Thanh Niên tổ chức tại trường THPT Nguyễn Trãi - tỉnh Ninh Thuận, trường THPT...Chi tiết
Ngày 27 tháng 02 năm 2011, đoàn tuyên truyền tuyển sinh của phòng QLKH & ĐN trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn do ThS. Võ Xuân Thịnh - Phó phòng - làm trưởng đoàn đã tham gia chương trình tư...Chi tiết