Ngày 02/4/2011, Đoàn trường Đại Học Công Nghệ Sài Gòn tổ chức lễ kỷ niệm 80 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26-3-1931 - 26-3-2011) và đón nhận Bằng khen của Thủ tướng chính phủ nhằm ghi...Chi tiết
Từ ngày 01 - 05/3/2011, TS. Trương Quang Mùi - Chủ tịch HĐQT trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn đã tham gia đoàn đại biểu của các trường đại học ngoài công lập Việt Nam sang thăm và làm việc với...Chi tiết
Sáng nay, khoa Công Nghệ Thực Phẩm trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn tổ chức hội thảo quốc tế với chủ đề "Tăng cường hiệu quả Marketting Thực phẩm thông qua Bao bì".Chi tiết
Ngày 21 tháng 3 năm 2011, hưởng ứng lời kêu gọi của Hội chữ thập đỏ Việt Nam, được sự chỉ đạo của HĐQT, BGH, Đảng ủy trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn, Công đoàn trường đã tổ chức đợt phát động "Quyên...Chi tiết
Từ ngày 06/3 - 09/3/2011 đoàn tư vấn tuyển sinh của STU do thầy Nguyễn Ngọc Diện - UV HĐQT làm trưởng đoàn đã tham gia công tác tư vấn tuyển sinh tại các trường THPT NGuyễn Chí Thanh -...Chi tiết
Sáng nay, ngày 16 tháng 3 năm 2011 trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn long trọng tổ chức lễ khánh thành công trình xây dựng. Đến tham dự chương trình về phía khách mời có sự hiện diện của lãnh đạo...Chi tiết