Nhằm thực hiện chương trình năm học 2009 – 2010, bồi dưỡng kết nạp lớp Đoàn viên Lý Tự Trọng năm 2009. chào mừng 65 năm ngày thành lập Quân Đội Nhân Dân Việt Nam (22/12/1944 – 22/12/2009), Đoàn trường...Chi tiết
Nhằm phản ánh nguyện vọng, hoài bão của sinh viên, đồng thời tập hợp trí tuệ, tình cảm của sinh viên gửi tới Đại hội đại biểu Hội Sinh viên Việt Nam TP.HCM lần IV (2010 - 2015), Hội Sinh...Chi tiết
Hội Sinh viên Việt Nam TP.HCM vừa công bố biểu trưng Đại hội đại biểu Hội Sinh viên Việt Nam TP.HCM lần thứ IV (2010 - 2015). Với hình thức đơn giản nhưng hiện đại, biểu trưng được thiết kế...Chi tiết
Tối ngày 19/11, trong khuôn khổ Liên hoan giáo viên, giảng viên trẻ tiêu biểu lần 2 năm 2009, Ban Thường vụ Thành Đoàn đã tuyên dương 72 giáo viên và 41 giảng viên trẻ tiêu biểu.Chi tiết
Sau Bắc Giang, Hà Nội, Đà Nẵng, Thái Nguyên và Cần Thơ, lễ phát động cuộc thi “Nét bút tri ân” tại TP. HCM vừa được Thành Đoàn TP. HCM phối hợp cùng Đại học Hoa Sen tổ chức long...Chi tiết
Trong 2 ngày 26 và 27/10/2009, tại Trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn, Hội Sinh Viên trường phối hợp với Trung tâm huyết học bệnh viện Chợ Rẫy tổ chức buổi hiến máu nhân đạo với sự tham gia của:...Chi tiết