Một mùa giáng sinh và năm mới lại đến, STU kính chúc Quý thầy cô, cán bộ, giảng viên, nhân viên và các bạn học viên, sinh viên STU cùng gia đình luôn vui tươi, khỏe mạnh, hạnh phúc và an lành. Chi tiết
Thi thật tốt các em nhé. Dẫu biết rằng kỳ thi này có nhiều khó khăn do bệnh dịch gây ra nhưng chúng ta là người Việt Nam, luôn vượt qua những khó khăn, thử thách với lòng quyết tâm...Chi tiết
Livestream Chương trình Trao giải cuộc thi "Ấn tượng Tuổi học trò 2021" sẽ được diễn ra vào lúc 19g00 ngày 16/6/2021 Chi tiết
Nhằm tạo sân chơi văn nghệ, sự giao lưu kết nối giữa các trường thành viên trong Khối thi đua 21, ngày 24/4/2021, Trường Đại học Công nghệ Sài Gòn (STU) long trọng tổ chức Hội diễn văn nghệ Khối thi đua với...Chi tiết
Các bạn học sinh lớp 12 thân yêu ơi!! Giờ phút chia tay tuổi học trò đã đến gần, rất gần,... phải không các bạn. Bao nhiêu kỷ niệm cùng bạn bè thân thương, thầy cô kính yêu và kỷ niệm...Chi tiết
Nhân dịp năm mới - Xuân Giáp Thìn, Trường đại học Công nghệ Sài Gòn kính chúc quý thầy, cô, học viên, các em sinh viên cùng gia đình luôn vui, khỏe - thành công - hạnh phúc - vạn sự...Chi tiết